Rotary vane compressor, kuma aka sani da scraper compressor, wanda shine nau'in compressor na rotary.Silinda na rotary vane compressor yana da nau'i biyu: zagaye da m.A cikin rotary vane compressor tare da silinda madauwari, nesa daga tsakiya na babban axis na rotor da tsakiyar silinda yana sanya rotor kusa da mashigar iska da fitarwa akan saman ciki na Silinda.A cikin rotary vane compressor tare da m Silinda, babban axis na rotor ya zo daidai da cibiyar geometric na ellipse, kuma rotor yana kusa da saman ciki na biyu gajerun gatura na ellipse.Ta wannan hanyar, lamba tsakanin rotor ruwan wukake da babban axis yana raba silinda zuwa wurare da yawa.Lokacin da babban igiya ya kori na'ura don jujjuya zagayowar guda ɗaya, ƙarar waɗannan wuraren zai faɗaɗa, raguwa, kuma ya koma sifili.Hakazalika, tururin firji a cikin waɗannan wurare yana zagayawa da numfashi da shayewa.
A cikin rotary vane compressor tare da madauwari Silinda, impeller an shigar da eccentrically, da kuma waje da'irar impeller a hankali a haɗe tsakanin ci da shaye ramukan a kan ciki na Silinda.A cikin silinda elliptical, babban axis na rotor yayi daidai da tsakiyar ellipse.Wuraren da ke kan rotor da layin tuntuɓar da ke tsakanin su sun raba silinda zuwa wurare da yawa.Lokacin da babban axis ya motsa na'ura mai juyayi don jujjuya don zagaye ɗaya, ƙarar waɗannan wuraren yana fuskantar canjin yanayi na "faɗawa, raguwa, da kusan sifili", tururin refrigerant a cikin waɗannan wurare kuma yana jujjuya yanayin tsotsa-matsi-share.Ana fitar da iskar gas ɗin da aka matsa ta hanyar bawul ɗin reed.Rotary vane compressor ba shi da bawul ɗin sha, kuma vane mai zamewa zai iya kammala aikin tsotsa da damfara firiji.Don silinda madauwari, ruwan wukake biyu suna raba silinda zuwa sarari biyu.Babban shaft yana jujjuya zagayowar guda ɗaya, akwai matakai biyu na shaye-shaye, kuma ruwan wukake huɗu suna da sau huɗu.Mafi yawan ruwan wukake, ƙarami da ƙwanƙwasa bugun jini.Don silinda elliptical, ruwan wukake guda huɗu suna raba silinda zuwa sarari huɗu.Babban axis yana jujjuya zagayowar guda ɗaya kuma akwai matakai guda huɗu.Domin an ƙera bawul ɗin shaye-shaye kusa da layin sadarwa, kusan babu ƙarar sharewa a cikin injin injin rotary vane.
Nau'in Sashe: A/C Compressors
Girman Akwatin: 250*220*200MM
Nauyin samfur: 5 ~ 6KG
Lokacin Bayarwa: Kwanaki 20-40
Garanti: Garanti mara iyaka na shekara 1 kyauta
Samfurin NO | KPR-6332 |
Aikace-aikace | Toyota Rush 2006/ Toyota Terios 2004/ Daihatsu Terios 2007-2012 (6PK,105) |
Wutar lantarki | DC12V |
OEM NO. | 447160-2270/ 447190-6121/ 88310-B4060/ 447260-5820/ 88310-B1010/ 88310-B4060 |
Matsalolin Pulley | 4PK/φ92.5mm |
Marufin kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na al'ada.
shagon majalisa
Machining taron
Me kokfit
Wurin mai aikawa ko mai aikawa
Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan bukatun abokan cinikinmu, ko ƙananan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan samar da gyare-gyaren OEM sun sami damar yin aiki.
OEM/ODM
1. Taimakawa abokan ciniki don yin tsarin daidaita tsarin mafita.
2. Ba da goyon bayan fasaha don samfurori.
3. Taimakawa abokan ciniki don magance matsalolin tallace-tallace.
1. Mun kasance muna samar da auto kwandishan compressors fiye da shekaru 15.
2. Daidaitaccen matsayi na matsayi na shigarwa, rage raguwa, sauƙin haɗuwa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Yin amfani da ƙarfe mai kyau na ƙarfe, mafi girman matsayi na rigidity, inganta rayuwar sabis.
4. Isasshen matsa lamba, sufuri mai santsi, inganta iko.
5. Lokacin tuƙi a babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma an rage nauyin injin.
6. Aiki mai laushi, ƙananan ƙararrawa, ƙananan girgiza, ƙananan karfin farawa.
7. 100% dubawa kafin bayarwa.
AAPEX a Amurka
Automechanika Shanghai 2019
CIAAR Shanghai 2020