Inganci shine tushen rayuwa da ci gaban kowace kamfani.Don haka, KPRUI koyaushe tana ɗaukar samfura azaman rayuwarta, tana dagewa akan tsara alamar tare da inganci kuma tana ɗaukar tsarin sarrafa ingancin IATF/16949 a matsayin ma'auni mai inganci, "ɗaukar rashin lahani a matsayin manufa, da ci gaba da haɓakawa."a matsayin manufofin ingancin kamfani, aiwatar da shi.Don wannan, KPRUI ta kafa tsarin tabbatar da inganci ta hanyar gabatar da ingantattun kayan aikin bincike na ƙwararru da tsara ƙaƙƙarfan ƙa'idodin dubawa.
Don tabbatar da ingancin kayan shigowa da tsarin samarwa, KPRUI ta kafa dakin gwaje-gwaje don tabbatar da daidaiton bayanai yayin aikin tantance ingancin ta hanyar gabatar da kayan aikin ƙwararru kamar microscope na ƙarfe, na'urar gwajin tensile na duniya, gwajin taurin ƙarfi, da uku- daidaitawa injimin gano illa.
Don tabbatar da ingancin tsarin samar da samfur, KPRUI ta gina nata dakin gwaje-gwajen kwampreso don gudanar da aikin tantance aikin ta hanyar gwaje-gwaje daban-daban kamar gwajin abin hawa na gaske, gwajin karrewa, gwajin feshin gishiri, gwajin amo, babba da ƙasa. gwajin canjin yanayin zafi, da sauransu don tabbatar da cewa ingancin samfur ya cika buƙatun abokin ciniki.
Don tabbatar da cewa ingancin samfurin yana ƙarƙashin cikakken iko yayin aikin samarwa, KPRUI yana amfani da tabbatar da labarin farko, bincikar tsari, da sauransu, don bincika samfuran daidai da ƙa'idodin dubawa, buƙatu, hanyoyin dubawa, da ƙayyadaddun dubawa don tabbatarwa. gano kan lokaci da amsa Ingancin mara kyau, rage farashin aiki da kayan aiki.
A cikin dukkan tsarin binciken ingancin inganci, ma'aikatan binciken ingancin suna tabbatar da cewa ana sarrafa ingancin samarwa a cikin ainihin lokacin ta hanyar bin diddigin hanyoyin haɗin kai daban-daban na ɗan adam, na'ura, kayan aiki, hanya da muhalli.
Ci gaba da ingantawa shine ainihin manufar gudanarwar ingancin kPRUI.Yayin da ake ci gaba da inganta iyawar kayan masarufi daban-daban, KPRUI ta kuma ci gaba da yin yunƙuri wajen gabatar da hazaka, horar da hazaka, da sauransu.Ta hanyar gabatarwa akai-akai na horar da ƙwararrun ƙungiyoyi uku da sauran hanyoyin, za mu ci gaba da haɓaka ingantaccen wayar da kan jama'a da ƙwarewar sarrafa ingancin duk ma'aikata, da haɓaka ingantaccen rigakafin rigakafi da haɓaka haɓakawa.
Lokacin aikawa: Agusta-27-2021