An gudanar da taron takaitaccen bayani na aiki na rabin shekara na shekarar 2022 na kamfanin Changzhou Kangpurui Automotive Air-conditioner Co., Ltd cikin nasara

An gudanar da taron taƙaitaccen aiki na shekara-shekara na Changzhou Kangpurui Automotive Air-conditioner Co., Ltd a ɗakin taro na bene na uku na gudanarwa da yammacin ranar 30 ga Yuli, 2022. Babban Manaja Duan Hongwei ya halarci taron tare da dukkan manyan jami'ai da shugabannin sassa, kuma Mataimakin Manaja Ma Fangfang ne ya jagoranci taron.

1

A farkon taron, shugabannin sassan sun taƙaita muhimman abubuwan da suka faru a aikin da kuma gogewar da aka samu a rabin shekarar farko, tare da gazawar da ke tattare da aikin da kuma yanayin yanayin masana'antu don fayyace manufofin rabin shekarar na biyu, da kuma a madadin ƙungiyar don nuna wa kamfanin ƙudurinsu na cimma burin a rabin shekarar na biyu.

2
3
4

Sai wasu wakilai suka zo kan dandamali don bayar da rahoto kan takamaiman manufofi da shirye-shirye na rabin shekara na biyu. Daga rahotanninsu, za mu iya ganin cewa suna bin diddigin ci gaban kamfanin kuma sun ƙuduri aniyar ci gaba da jajircewa da jajircewa.

5
6
7
8
9
10
11
12
13
14

Bayan rahoton da aka yi kan abin da aka sa gaba a rabin shekara na biyu, kamfanin ya yaba wa ma'aikatan da suka yi fice waɗanda suka ba da ƙima a rabin farko na shekara. Waɗannan ma'aikatan da suka yi fice jarumai ne kuma masu aiki tuƙuru, kuma su ne manyan mutane da ba za a manta da su ba don ci gaban kamfanin.

15
16
17

A ƙarshen taron, babban manaja Duan Hongwei ya yi jawabin ƙarshe. Ya nuna matuƙar godiyarsa ga membobin ƙungiyar manyan Kangpurui waɗanda suka yi aiki tuƙuru a cikin watanni shida da suka gabata, kuma ya gabatar da tsammanin da buƙatun dukkan mahalarta game da dabarun kamfanin gaba ɗaya da kuma muhimmin batu a rabin na biyu na 2022. Mista Duan ya jaddada cewa 'yin taron rabin shekara-shekara shine a bar kowa a nan ya samar da yarjejeniya: a hau kan turbar da haɗin kai', domin samun ƙarin damammaki a cikin yanayin kasuwa mara fata, 'dole ne mu kasance da irin wannan sha'awar kuma mu gina yarjejeniya. Don manufofin kamfanin, a ci gaba da ƙarfi.'

18
19

Mun yi imani da cewa duk wani aiki tukuru za a ba shi lada, kuma duk wani ƙoƙari ba za a yi watsi da shi ba. A rabin na biyu na shekara, ƙungiyar Kangpurui za ta yi aiki tuƙuru tare, ta dage, kuma ta haɗu don cin nasarar burin, ta hanyar jagorantar nau'ikan Kangpurui da Kangpuruisen guda biyu zuwa ga ɗaukaka.


Lokacin Saƙo: Agusta-03-2022