Kamfanin CHANG ZHOU HOLLYSEN TECHNOLOGY TRADING CO.,LTD kamfani ne da ke mai da hankali kan na'urorin compressors na mota, kayan haɗi na mota, gyara da kayan aiki masu tsafta. Muna da ƙungiyar tallace-tallace ta ƙwararru, ƙungiyar kula da inganci, ƙungiyar sabis bayan siyarwa, ƙungiyar bincike da haɓakawa. Muna cikin birnin Changzhou, lardin Jiangsu, wanda ke da awa ɗaya kacal daga Shanghai. Yana sauƙaƙa mana shirya jigilar kaya zuwa tashar jiragen ruwa ta Shanghai. Masana'antar haɗin gwiwarmu tana da ƙarfin fasaha da ƙwarewa a bincike da haɓakawa., ƙwararre a cikin na'urorin compressors na mota sama da shekaru 15. Suna da tsarin ba da takardar shaida na kula da kadarorin fasaha mai kyau, wanda ya wuce takardar shaidar IATF 1 6 9 4 9 Tsarin Gudanar da Ingancin Masana'antar Motoci ta Duniya. A lokaci guda, sun nemi haƙƙin mallaka da yawa da aka karɓa kuma aka ba da izini. Ƙwararrun ƙungiyar R&D da kayan aikin za su iya biyan buƙatun bincike da haɓaka samfura na musamman na masana'antun tsarin kwandishan na motoci na OEMS da na'urorin sanyaya iska, da kuma kammala ƙira, bincike da haɓakawa, samfura, samarwa da yawa da ayyukan bayan siyarwa na samfuran da aka keɓance cikin ɗan gajeren lokaci. A nan gaba, Kangpurui za ta ci gaba da ƙoƙarin ci gaba da kuma ci gaba da samar wa abokan ciniki kayayyaki masu gamsarwa da kuma ayyuka masu kyau. Misali, an fitar da wannan nau'in na'urar compressor ta Toyota Yaris zuwa ƙasashe da yankuna sama da 60 a faɗin duniya, ciki har da Netherlands, Isra'ila, Italiya, Rasha, Amurka, Mexico, Indiya, Colombia, Kudu da Kudu maso Gabashin Asiya, Afirka da sauransu. Muna dagewa kan inganci mai kyau, farashi mai ma'ana, isar da kaya akan lokaci don wannan dalili, muna fatan yin aiki tare da ku.
Shirya kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na musamman.
Shagon hada kaya
Aikin injina
Kokfit ɗin da ke kan titin
Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi
Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.
OEM/ODM
1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.
1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
7. Dubawa 100% kafin a kawo.
AAPEX a Amurka
Injinan mota na Shanghai 2019
CIAAR Shanghai 2019