Sabuwar Motar Kwandishan ta Chevrolet daga ƙwararrun masana'antun ƙasar Sin masu shekaru 16. Masana'antarmu tana cikin birnin Changzhou, wanda ke kusa da Shanghai.
Idan kuna neman farashin Chevrolet AC Compressor, kuna iya tuntubar mu domin za mu iya ba ku kayayyaki masu inganci tare da farashi mai ma'ana.
Mu kamfani ne da ya ƙware a fannin sassa na na'urar sanyaya daki ta mota.
A halin yanzu masana'antar tana da ma'aikata sama da 300, membobin ƙungiyar bincike da ci gaba sama da 30, da kuma membobin ƙungiyar kasuwanci ta ƙasashen waje sama da 20.
Tare da ci gaba na shekaru 16, kamfaninmu ya mallaki Ƙarfin Fasaha Mai ƙarfi da Ƙwarewar Zane da Ƙwarewar Bincike da Ƙwarewa.
Ƙungiyar Bincike da Ci Gaban Fasaha ta Kamfaninmu ta ƙunshi Membobi sama da 30. Inganta Samfurin Bincike da Ci Gaban Kayayyaki. Shugaban Ƙungiyar yana da fiye da shekaru 30 na ƙwarewar masana'antu. Tare da Jagororinsa, Injiniyoyi 18 suna ƙoƙari don haɓaka da kuma kammala Samfuranmu.
Madanninmu Nau'in Madannin Mota ne Mai Juyawa Nau'in AC. Suna da Amfanin
1. Ƙaramin Ƙara, Mai Sauƙin Shigarwa
2. Ingantaccen Sauti Mai Girma, Ƙarancin Hayaniya Kamar 55Db
3. Ya dace da aiki mai sauri, ƙarancin tasirin farawa
4. Tsarin Sauƙi, Aiki Mai Tsayi
5. Tsawon Rai, Kyakkyawan Aminci
Shirya kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na musamman.
Shagon hada kaya
Aikin injina
Kokfit ɗin da ke kan titin
Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi
Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.
OEM/ODM
1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.
1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
7. Dubawa 100% kafin a kawo.
AAPEX a Amurka
Injinan mota na Shanghai 2019
CIAAR Shanghai 2019