Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Na Mota AC Compressor don Babban Bango Hover V5

Takaitaccen Bayani:


  • Moq:Guda 10
  • Alamar Mota:Suzuki
  • Lambar Samfura:KPR-6315
  • Bayani na OE:9520158J00 9520058J10 9520058J11 9520058J01 9520058JA1 9520158J10 1A2161450 1A1761450 276304A00B 276304A00D
  • Aikace-aikacen Mota:Suzuki Wagon R 2005
  • Wutar lantarki:12V
  • Lambar Lamban Pulley: 4
  • Diamita na kura:93mm
  • Jerin Samfura:KPR
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Mabuɗin nasararmu shine "Kayayyaki Masu Kyau Inganci, Darajar Mai Kyau da Inganci Sabis" don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Auto AC Compressor don Great Wall Hover V5, Barka da tambayar ku, mafi kyawun sabis za a bayar da shi da zuciya ɗaya.
    Mabuɗin nasararmu shine "Kayayyaki Masu Kyau Inganci, Darajar da Ta Dace da Sabis Mai Inganci" donMadatsar AC da Na'urar Kwandishan ta China, Kuna iya samun kayan da kuke buƙata a kamfaninmu koyaushe! Barka da zuwa don tambayar mu game da samfurinmu da duk abin da muka sani kuma za mu iya taimakawa a cikin kayan gyaran mota. Mun daɗe muna fatan yin aiki tare da ku don samun nasara mai kyau.

    Suzuki don kwampreso

    Kamfanin Changzhou Kangpurui Automotive Air-conditioner Co., Ltd ƙwararre ne wajen kera na'urar sanyaya iska ta mota ta hanyar haɗa R&D, ƙera, tallace-tallace, da sabis. Manyan samfuranmu sune jerin na'urorin sanyaya iska ta mota masu juyawa, gami da KPR-30E (sabuwar fasahar makamashi) , KPR-43E (sabuwar fasahar makamashi) , KPR-43 , KPR-63 , KPR-83 , KPR-96 , KPR-110 , KPR-120 , KPR-140 , da jerin na'urorin sanyaya iska ta piston, gami da na'urorin sanyaya iska masu canzawa 5H ,7H ,10S da masu canza yanayi. Tare da ci gaba na shekaru 15, kamfaninmu ya mallaki ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ƙira mai ƙarfi da ƙwarewar R&D. Bugu da ƙari, mun sami wasu haƙƙin mallaka na fasaha da aka ba da izini, kuma mun sami taken Babban Kamfanonin Fasaha na Ƙasa. A nan gaba, Kangpurui zai ci gaba da ƙoƙarin ci gaba da haɓaka kansa akai-akai da kuma samar wa abokan ciniki samfuran da suka gamsu da su da kuma ayyuka masu kyau. Kamfaninmu yana yin "inganci shine kawai rayuwar kamfanin" a matsayin tushen ingancin kamfanin kuma yana sarrafa dukkan hanyoyin da ke da mahimmanci na rayuwa. Tare da tsarin IATF-16949 don ƙirƙirar tsarin kula da inganci ga kamfanin, tare da kayan gwaji na aji na farko don aikin samfurin, rayuwa, hayaniya da sauran haɓakawa yana ba da tushe mai ƙarfi na kimiyya. Mun riga mun fahimci cewa duk abokan cinikinmu za su iya amfani da mafi kyawun samfura. Duk da tauri, rashin ƙarfi, kauri, tensile, gwajin ƙarfe da zafi mai yawa da auna girman hoto, za mu iya ba da tallafin bayanai don duba sassa da haɓaka sabbin samfura. Masana'antarmu na iya samar da nau'ikan na'urori masu sarrafa AC na Mota, kayan aiki da sauransu. Ana gwada samfuran gaba ɗaya kafin isarwa tare da cikakken inganci, kwanciyar hankali. Kuma na'urar sanyaya iska ta motocinmu ta rufe kusan 90% na samfuran duniya.

    KPR-6315 (2)
    KPR-6315 (1)
    KPR-6315 (3)

    Marufi & jigilar kaya

    Shirya kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na musamman.

    baozhuang (1)
    baozhuang (3)
    baozhuang (5)
    baozhuang (2)
    baozhuang (6)
    baozhuang (4)

    Bidiyon samfur

    Hotunan masana'anta

    Shagon hada kaya

    Shagon hada kaya

    Aikin injina

    Aikin injina

    Kokfit ɗin da ke kan titin

    Kokfit ɗin da ke kan titin

    Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi

    Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi

    Sabis ɗinmu

    Sabis
    Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.

    OEM/ODM
    1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
    2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
    3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.

    Ribar Mu

    1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
    2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
    3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
    4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
    5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
    6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
    7. Dubawa 100% kafin a kawo.

    Lambobin Aiki

    AAPEX a Amurka

    AAPEX a Amurka

    Injin sarrafa mota

    Injinan mota na Shanghai 2019

    CIAAR

    CIAAR Shanghai 2019

    Mabuɗin nasararmu shine "Kayayyaki Masu Kyau Inganci, Darajar Mai Kyau da Inganci Sabis" don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Auto AC Compressor don Great Wall Hover V5, Barka da tambayar ku, mafi kyawun sabis za a bayar da shi da zuciya ɗaya.
    Sabbin Kayayyaki Masu ZafiMadatsar AC da Na'urar Kwandishan ta China, Kuna iya samun kayan da kuke buƙata a kamfaninmu koyaushe! Barka da zuwa don tambayar mu game da samfurinmu da duk abin da muka sani kuma za mu iya taimakawa a cikin kayan gyaran mota. Mun daɗe muna fatan yin aiki tare da ku don samun nasara mai kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi