Muna bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Inganci, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da nufin ƙirƙirar ƙarin ƙima ga abokan cinikinmu tare da albarkatunmu masu yawa, injunan zamani, ma'aikata masu ƙwarewa da kuma kyakkyawan sabis don Babban Inganci don Nau'in DuniyaMadatsar Sanyaya Iska ta Mota, Bisa ga falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki na farko, ci gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje da gaske don yin aiki tare da mu don samar muku da mafi kyawun ayyuka!
Muna bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Inganci, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da nufin ƙirƙirar ƙarin ƙima ga abokan cinikinmu tare da wadataccen albarkatunmu, injunan zamani, ma'aikata masu ƙwarewa da kuma kyakkyawan sabis naMadatsar Sanyaya Iska ta Mota, Madatsar Motoci da Madatsar Mota ta ChinaKamfaninmu yana gayyatar abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da su zo su yi shawarwari kan harkokin kasuwanci da mu. Bari mu haɗu don ƙirƙirar kyakkyawar gobe! Mun daɗe muna fatan yin aiki tare da ku da gaske don cimma nasara. Mun yi alƙawarin yin iya ƙoƙarinmu don isar muku da ayyuka masu inganci da inganci.
Kamfanin Changzhou Kangpurui Automotive Air-conditioner Co., Ltd yana ɗaya daga cikin shahararrun kamfanoni a masana'antu tare da mafi girman nau'ikan albarkatun Compressors da Parts a China. Mu ƙwararru ne a fannin compressor na na'urar sanyaya iska ta mota tare da ƙwarewar sama da shekaru 15. Manyan samfuranmu sune compressor na atomatik mai juyawa, compressor na mota mai nau'in piston, compressor na AC mai canzawa, compressor na lantarki na atomatik don sabbin motocin makamashi da kuma sanyaya wurin ajiye motoci.
Muna cikin birnin Changzhou, lardin Jiangsu. Awa ɗaya kawai daga Shanghai.
A cikin shekaru 15 da suka gabata, mun sami haƙƙin mallaka da yawa na fasaha da aka amince da su, kuma mun lashe taken Babban Kamfanonin Fasaha na Ƙasa.
Mun yi nasarar faɗaɗa kasuwancinmu daga kasuwannin gida zuwa Turai, Kudancin Amurka, Arewacin Amurka, Gabas ta Tsakiya da Asiya. Kowace shekara, muna fatan samun jin daɗin yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki masu daraja juna daga ko'ina cikin duniya.
Dabi'unmu Su ne Mutunci, Kirkire-kirkire, Sha'awa, Soyayya, da Cin Nasara.
Samfurin da ke sama shine compressor na Benz car ac compressor, idan kuna neman farashi mai rahusa na compressor na AC, da fatan za a tuntuɓe mu, ko kuma za ku iya barin saƙonku a can.



Shirya kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na musamman.







Shagon hada kaya

Aikin injina

Kokfit ɗin da ke kan titin

Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi
Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.
OEM/ODM
1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.
1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
7. Dubawa 100% kafin a kawo.

AAPEX a Amurka

Injinan mota na Shanghai 2019

CIAAR Shanghai 2019
Muna bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Inganci, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da nufin ƙirƙirar ƙarin ƙima ga abokan cinikinmu tare da albarkatunmu masu yawa, injunan ci gaba, ma'aikata masu ƙwarewa da kuma ayyuka masu kyau don Babban Inganci don Na'urar Kwandishan Na'urar Sanyaya Mota ta Duniya, Tare da bin falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki na farko, ci gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don yin aiki tare da mu don samar muku da mafi kyawun ayyuka!
Babban Inganci donMadatsar Motoci da Madatsar Mota ta ChinaKamfaninmu yana gayyatar abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da su zo su yi shawarwari kan harkokin kasuwanci da mu. Bari mu haɗu don ƙirƙirar kyakkyawar gobe! Mun daɗe muna fatan yin aiki tare da ku da gaske don cimma nasara. Mun yi alƙawarin yin iya ƙoƙarinmu don isar muku da ayyuka masu inganci da inganci.