Mun tsaya kan ka'idar "inganci da farko, kamfani da farko, ci gaba da kirkire-kirkire don gamsar da abokan ciniki" ga gudanarwa da kuma "babu lahani, babu korafi" a matsayin manufar inganci. Don kammala mai samar da mu, muna isar da kayayyakin tare da kyakkyawan inganci mai kyau a ƙimar da ta dace don Babban Kayan Kaya na Mota Na'urar Sanyaya ...
Mun tsaya kan ka'idar "inganci da farko, kamfani da farko, ci gaba da haɓakawa da ƙirƙira don gamsar da abokan ciniki" ga gudanarwa da kuma "babu lahani, babu gunaguni" a matsayin manufar inganci. Don kammala mai samar da mu, muna isar da kayayyakin tare da kyakkyawan inganci a ƙimar da ta daceKamfanin Kwampreso na AC da Sassan Mota na ChinaTare da ruhin kirkire-kirkire na "ingantaccen aiki, dacewa, aiki da kirkire-kirkire", kuma bisa ga irin wannan jagorar hidima ta "ingantaccen inganci amma mafi kyawun farashi," da kuma "lamunin duniya", muna ƙoƙarin yin haɗin gwiwa da kamfanonin kera motoci a duk faɗin duniya don yin haɗin gwiwa mai cin nasara.
Rotary vane compressor, wanda aka fi sani da scraper compressor, wani nau'in rotary compressor ne. Silinda na rotary vane compressor yana da nau'i biyu: zagaye da oval. A cikin rotary vane compressor mai zagaye tare da silinda mai zagaye, nisan da ke tsakanin babban axis na rotor da tsakiyar silinda yana sa rotor ya kusa da shigarwar iska da fitarwa a saman ciki na silinda. A cikin rotary vane compressor mai zagaye tare da silinda mai zagaye, babban axis na rotor ya yi daidai da tsakiyar geometric na ellipse, kuma rotor yana kusa da saman ciki na gajerun gatari biyu na ellipse. Ta wannan hanyar, hulɗar tsakanin ruwan wukake na rotor da babban axis yana raba silinda zuwa wurare da yawa. Lokacin da babban shaft ke tura rotor don juyawa zagaye ɗaya, girman waɗannan wurare zai faɗaɗa, ya ragu, kuma ya koma sifili. Haka nan, tururin refrigerant a cikin waɗannan wurare yana zagayawa da shaƙa.
A cikin na'urar compressor mai juyawa tare da silinda mai zagaye, ana shigar da impeller ta hanyar da ba ta dace ba, kuma da'irar waje ta impeller tana da kusanci tsakanin ramukan shiga da fitar da hayaki a saman silinda. A cikin silinda mai siffar elliptical, babban axis na rotor ya yi daidai da tsakiyar ellipse. Ruwan wukake a kan rotor da layin hulɗa a tsakaninsu suna raba silinda zuwa wurare da yawa. Lokacin da babban axis ke tura rotor ya juya na zagaye ɗaya, girman waɗannan wurare yana fuskantar canjin zagaye na "faɗaɗawa, raguwa, da kusan sifili", tururin refrigerant a cikin waɗannan wurare kuma yana fuskantar zagayowar tsotsa-matsawa-shaye-shaye. Iskar da aka matse tana fitowa ta cikin bawul ɗin reed. Na'urar compressor mai juyawa ba ta da bawul ɗin shiga, kuma na'urar zamiya mai zamiya za ta iya kammala aikin tsotsa da matse refrigerant. Ga silinda mai zagaye, ruwan wukake biyu suna raba silinda zuwa wurare biyu. Babban shaft yana juyawa zagaye ɗaya, akwai hanyoyin fitar da hayaki guda biyu, kuma ruwan wukake huɗu suna da sau huɗu. Da yawan ruwan wukake, ƙarami ne bugun fitar da hayakin na compressor. Ga silinda mai siffar elliptical, ruwan wukake guda huɗu suna raba silinda zuwa wurare huɗu. Babban axis yana juyawa zagaye ɗaya kuma akwai hanyoyin fitar da hayaki guda huɗu. Saboda an tsara bawul ɗin fitar da hayaki kusa da layin hulɗa, kusan babu ƙarar sharewa a cikin na'urar kwampreso mai juyawa.
Nau'in Sashe: Matsewar Na'urar A/C
Girman Akwati: 250*220*200MM
Nauyin samfurin: 5 ~ 6KG
Lokacin Isarwa: Kwanaki 20-40
Garanti: Garanti na Nisa mara iyaka na Shekara 1 Kyauta
| Lambar Samfura | KPR-6332 |
| Aikace-aikace | Toyota Rush 2006 / Toyota Terios 2004 / Daihatsu Terios 2007-2012 (6PK,105) |
| Wutar lantarki | DC12V |
| Lambar OEM. | 447160-2270 / 447190-6121 / 88310-B4060 / 447260-5820 / 88310-B1010 / 88310-B4060 |
| Sigogi na kura | 4PK/φ92.5MM |




Shirya kwali na al'ada ko shirya akwatin launi na musamman.


Shagon hada kaya

Aikin injina

Kokfit ɗin da ke kan titin

Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi
Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.
OEM/ODM
1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.
1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
7. Dubawa 100% kafin a kawo.

AAPEX a Amurka

Injinan mota na Shanghai 2019

CIAAR Shanghai 2020
Mun tsaya kan ka'idar "inganci da farko, kamfani da farko, ci gaba da kirkire-kirkire don gamsar da abokan ciniki" ga gudanarwa da kuma "babu lahani, babu korafi" a matsayin manufar inganci. Don kammala mai samar da mu, muna isar da kayayyakin tare da kyakkyawan inganci mai kyau a ƙimar da ta dace don Babban Kayan Kaya na Mota Na'urar Sanyaya ...
Babban ma'anaKamfanin Kwampreso na AC da Sassan Mota na ChinaTare da ruhin kirkire-kirkire na "ingantaccen aiki, dacewa, aiki da kirkire-kirkire", kuma bisa ga irin wannan jagorar hidima ta "ingantaccen inganci amma mafi kyawun farashi," da kuma "lamunin duniya", muna ƙoƙarin yin haɗin gwiwa da kamfanonin kera motoci a duk faɗin duniya don yin haɗin gwiwa mai cin nasara.