Masana'antar China don Na'urorin sanyaya iska mafi sauƙi 24V don Zango a Waje

Takaitaccen Bayani:

MOQ: guda 10

Tsarin sanyaya yana amfani da na'urar sanyaya iska mai aminci da aminci ga muhalli wato R134A, don haka na'urar sanyaya iska ta ajiye motoci ita ce na'urar sanyaya iska mai amfani da wutar lantarki wadda ke adana makamashi kuma mai sauƙin amfani ga muhalli. Idan aka kwatanta da na'urorin sanyaya iska na gargajiya da ke cikin jirgin, na'urorin sanyaya iska ba sa buƙatar dogaro da ƙarfin injin abin hawa, wanda zai iya adana mai da kuma rage gurɓatar muhalli.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha da aka ƙarfafa akai-akai ga Masana'antar China don Na'urorin sanyaya iska masu sauƙin ɗauka 24V don Zango a Waje, Za mu ƙara yin ƙoƙari don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma samar da haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku da gaske.
Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha da aka ƙarfafa akai-akai donNa'urar sanyaya daki ta waje ta China da kuma na'urar sanyaya daki mai saurin sanyaya zangoTare da nau'ikan kayayyaki iri-iri, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da ƙira mai kyau, ana amfani da kayayyakinmu sosai a cikin kayan kwalliya da sauran masana'antu. Masu amfani suna da masaniya sosai kuma suna amincewa da kayayyakinmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai.

Sigogin samfurin

Nau'in Sashe

Na'urar sanyaya wurin ajiye motoci/Na'urar sanyaya wurin ajiye motoci/Na'urar sanyaya wurin ajiye motoci ta rufin mota

Aikace-aikace

Mota, Babbar Mota, Bas, Hanya, Jirgin Ruwa, Jirgin Ruwa

Girman Akwati

Tsarin ƙira bisa ga ƙayyadaddun samfura

Nauyin samfurin

32KG

Wutar lantarki

DC12V/ DC24V

Saita zafin jiki

18-30℃

Ƙarfin sanyaya

2600W (300-3500W)

Ƙarfi

700W (400-900W)

Firji

R134A

Garanti

Garanti na Nisa mara iyaka na Shekara 1 Kyauta

Hoton samfurin

主图 18

Fasalin Na'urar Kwandishan

Siffofi na musamman na na'urar sanyaya iska ta taga mai ajiye motoci don motocin injinan gini.
1. Gungura matsewa
Nau'in gungura mai wayo na inverter.
Ingantaccen aiki da kuma tanadin makamashi.
Gudun da yake yi da kuma hana buguwa.

2. Na'urar sanyaya iska mai ƙarfi
Mai haɗakar wutar lantarki mai ƙarfi a ciki, watsar da zafi cikin sauri, tasirin sanyaya da sauri, ingantaccen aiki da adana kuzari.
Bari ku ji daɗin sanyin lokacin rani.

3. Jiki mai sassa ɗaya
Tsarin jiki mai siriri ɗaya, babu buƙatar huda ramuka don sanyawa a cikin wurin rufin motar, kawai 15cm sama da motar asali.

4. Ƙarfin ƙarfin lantarki mai ƙarancin ƙarfi
Babban allon sarrafawa mai hankali, tare da ƙarancin kariyar wutar lantarki, don tabbatar da cewa motar za ta iya farawa yadda ya kamata, kuma ta yi amfani da ita cikin sauƙi.

5. Sanyaya da sauri
Ɗauki na'urar sanyaya daki mai ƙarfin lantarki, wacce aka gina a ciki, tana iya sanyaya da sauri, kuma kada ku damu da yawan zafin jiki a lokacin rani.

6. Sarrafa daga nesa
Na'urar sanyaya daki tana da na'urar sarrafawa da na'urar sarrafawa ta nesa, wadda za ta iya sarrafa na'urar sanyaya daki kai tsaye, wanda hakan zai ba ka damar sarrafa zafin jiki yayin kwanciya.

7. Kayan haɗi
Tsarin bututun DC mai ƙarfi da ƙarancin matsin lamba, wanda aka ƙera musamman don manyan motoci, hana girgiza da hana fashewa.

8. Mai sauƙin shigarwa
Tsarin gyaran ciki na yau da kullun, tsiri mai rufewa, sukurori na igiyar wuta, sandar gyarawa, shigarwa mai sauƙi.

Marufi & jigilar kaya

Marufi tsaka-tsaki da akwatin kumfa

Hollysen shiryawa

Hotunan masana'anta

Shagon hada kaya

Shagon hada kaya

Aikin injina

Aikin injina

Kokfit ɗin da ke kan titin

Kokfit ɗin da ke kan titin

Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi

Yankin mai karɓar kuɗi ko mai karɓar kuɗi

Sabis ɗinmu

Sabis
Sabis na musamman: Muna iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, ko ƙaramin rukuni na nau'ikan iri daban-daban, ko kuma samar da kayan OEM mai yawa.

OEM/ODM
1. Taimaka wa abokan ciniki su samar da mafita ga daidaita tsarin.
2. Samar da tallafin fasaha ga kayayyaki.
3. Taimaka wa abokan ciniki wajen magance matsalolin bayan an sayar da kaya.

Ribar Mu

1. Mun shafe sama da shekaru 15 muna samar da na'urorin sanyaya iska na mota.
2. Daidaita matsayin wurin shigarwa, rage karkacewa, sauƙin haɗawa, shigarwa a mataki ɗaya.
3. Amfani da ƙarfe mai kyau, mafi girman tauri, yana inganta rayuwar sabis.
4. Matsi mai yawa, sufuri mai santsi, inganta wutar lantarki.
5. Lokacin tuƙi da babban gudu, ƙarfin shigarwa yana raguwa kuma nauyin injin yana raguwa.
6. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, ƙaramin ƙarfin farawa.
7. Dubawa 100% kafin a kawo.

Lambobin Aiki

AAPEX a Amurka1

AAPEX a Amurka

Injinan mota na Shanghai 20191

Injinan mota na Shanghai 2019

CIAAR Shanghai 2020

CIAAR Shanghai 2020

Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha da aka ƙarfafa akai-akai ga Masana'antar China don Na'urorin sanyaya iska masu sauƙin ɗauka 24V don Zango a Waje, Za mu ƙara yin ƙoƙari don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma samar da haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku da gaske.
Kamfanin masana'antar China donNa'urar sanyaya daki ta waje ta China da kuma na'urar sanyaya daki mai saurin sanyaya zangoTare da nau'ikan kayayyaki iri-iri, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da kuma ƙira mai kyau, ana amfani da kayayyakinmu sosai a fannin kwalliya da sauran masana'antu. Masu amfani da kayayyaki suna da ƙwarewa sosai kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi